Haɗin kai/Haƙƙin mallaka/Kiyayewa
Game da hanyoyin
(Gidauniyar sha'awar jama'a) Haɗin kai zuwa Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya ta Chiba
- Kuna iya haɗa kai tsaye zuwa gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba ba tare da wata hanya ta musamman ba.Koyaya, da fatan za a lura cewa muna iya tambayar ku don share hanyar haɗin yanar gizon lokacin da Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya ta Chiba ta yanke shawarar cewa abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon hanyar haɗin yanar gizon sun saba wa doka da oda da ɗabi'a.
- Lura cewa ana iya canza abubuwan da ke ciki da adireshi ko share ba tare da an riga an sani ba sai babban shafi.
Lokacin saita hanyar haɗin gwiwa, da fatan za a saka cewa hanyar haɗi ce zuwa gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba.Hakanan, don Allah kar a saita hanyar haɗi don nuna shafin gida na Ƙungiyar Ƙungiyar Ƙasa ta Chiba a cikin firam. - Abubuwan da ke cikin shafukan gida na wasu kungiyoyi waɗanda ke da alaƙa da shafin farko na Ƙungiyar Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba ba ta ba da shawarar ta Ƙungiyar Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba ba, amma Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba.
(Gidauniyar sha'awar jama'a) Haɗin kai daga Chiba City International Association
- Ana iya saita hanyar haɗin yanar gizo daga gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba zuwa gidajen yanar gizon wasu kungiyoyi, amma wannan don dacewa da masu amfani kawai, kuma hanyar haɗin yanar gizon ita ce Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya ta Chiba. Ba mu bada garantin ko bayar da shawarar abubuwan da ke ciki ba.
- Shafukan yanar gizo na wasu kungiyoyi da ke da alaƙa daga gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba ba su ƙarƙashin ikon Ƙungiyar Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba, don haka Ƙungiyar Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba Ƙungiyar ba ta da alhakin abubuwan da ke ciki.
Game da haƙƙin mallaka
- A ka'ida, haƙƙin mallaka na bayanan mutum ɗaya (rubutu, hotuna, zane-zane, da sauransu) da aka buga a gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Birnin Chiba na Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya ta Chiba.Koyaya, haƙƙin mallaka na wasu hotuna da sauransu mallakar ainihin marubucin ne.
- Za a iya bincika gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya ta Chiba kyauta ba tare da la'akari da manufar amfani ba, amma idan dokar haƙƙin mallaka ta ba da izini kamar "haɓaka don amfani mai zaman kansa" ko "quotaction" Sai dai, ba za a iya kwafi ko karkatar da shi ba tare da izini ba.
Koyaya, idan akwai tanadi na musamman akan kowane shafi na gidan yanar gizon Chiba City International Association, za a ba da fifikon kulawa.
Disclaimer
- Ko da yake an yi ƙoƙari don tabbatar da daidaiton bayanan da aka buga akan gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Chiba, ana iya haɗa kurakuran rubutu da cikakkun bayanai.
- Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya ta Chiba ba ta da alhakin duk wani mataki da masu amfani suka yi ta yin amfani da bayanin akan gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Chiba.
Bugu da ƙari, ba za mu ɗauki alhakin kowane lalacewa ko asarar da mai amfani ya jawo ta amfani da gidan yanar gizon Ƙungiyar Ƙasa ta Chiba City ba.