traffic

abin hawa
Akwai jiragen kasa, titin mota da bas a cikin birnin.
Tikitin mai arha kuma mai dacewa wanda kowa zai iya amfani da shi
Don layin dogo, layin dogo, da bas, akwai katunan IC waɗanda za'a iya amfani da su musanyawa tare da layin dogo, layin dogo, da bas, da fasinja masu dacewa da tattalin arziƙi da tikitin wucewa don maimaita hawa na takamaiman sassa.
Fas ɗin matafiya yana ba ku damar shiga da kashe wani sashe kyauta na wani ɗan lokaci (fiye da watanni 1, 3, 6), kuma ana rangwame shi ba bisa ka'ida ba.Hakanan akwai rangwamen ɗalibi (takardar rajista da ake buƙata).
Game da titin jirgin ƙasa, tsarin tikitin gabaɗaya jerin tikiti 10 ne na tikiti 11 na yau da kullun.
Katin IC yana ba ka damar hawa da sauka da jiragen kasa, titin dogo, da bas tare da kati ɗaya, misali, yana da aikin fasfo mai wucewa da aikin biyan kuɗi ta atomatik gwargwadon adadin kuɗin da ake amfani da shi.
Ana iya siyan tikitin tafiye-tafiye, tikitin wucewa da yawa, da katunan IC a tashoshi da ofisoshin bas.
Kekuna da motoci
Kekuna ya kamata su gudu a gefen hagu na hanya
Lokacin hawa keke, bisa manufa, wuce gefen hagu na hanya.Lokacin da kake tuƙi a kan titi, kamar lokacin da yake da haɗari don tuƙi akan hanya, ba da fifiko ga masu tafiya a ƙasa kuma a hankali a hankali zuwa hanyar.Bugu da kari, an shirya alamar gashin shudi da kibiya a gefen hagu na titin domin kekuna su wuce lafiya da kwanciyar hankali a gefen hagu na titin.
Bi hanyoyi da alamomi don hawan keken ku lafiya.
Da fatan za a ɗauki inshorar keke da sauransu.
Daga 3 ga Afrilu, shekara ta 4 ta Reiwa, ya zama wajibi don ɗaukar inshorar keke.
An samu hadurran da suka yi sanadin mutuwar mutane inda aka bayar da odar biyan diyya masu dimbin yawa sakamakon hatsarin keke, don haka a ba da inshorar keke da dai sauransu domin a taimaka wa wanda hatsarin ya rutsa da shi da kuma rage nauyin kudi a kan mai laifin.
Wurin ajiye motoci
Lokacin amfani da filin ajiye motoci na birni kusa da tashar, kuna buƙatar kammala tsarin (rejista) a Dakin Tsaron Rayuwa na Sashen Cigaban Yanki na kowane ofishin unguwa ko ginin gudanarwa na wurin ajiye motocin.
Akwai amfani na yau da kullun na wata-wata da amfani na wucin gadi na yau da kullun, duka biyun ana cajin su.Kada ku ajiye keken ku akan hanya.Idan kun bar keken ku akan hanya, ana iya cire shi.
Lasin direban mota
Samun da sake rubuta lasisin tuƙi za a yi a Cibiyar lasisin tuƙi.Idan kana da lasisin tuƙi a ƙasarku, zaku iya samun lasisin tuƙi na Japan a Cibiyar Lasisin Tuƙi idan kun bi hanyar sai dai a wasu ƙasashe.Don ƙarin bayani, tuntuɓi Cibiyar lasisin tuƙi a cikin Jafananci.
Cibiyar lasisin tuƙi ta Chiba
(2-1 Hamada, Mihama-ku TEL 043-274-2000)
Lokacin liyafar sabunta lasisi
- Litinin-Jumma'a 8:10 am-1am, 3pm-XNUMXpm
- Lahadi daga 8:11 na safe zuwa 1:3 na safe da XNUMX:XNUMX na rana zuwa XNUMX:XNUMX na yamma.
Hutu
Asabar, bukukuwan jama'a, ƙarshen shekara da hutun Sabuwar Shekara (12/29 ~ 1/3)
batacce abu
Idan kun manta abin hawan ku, tuntuɓi mai zuwa:
Jirgin kasa
layin JR
Cibiyar Binciken Gabas ta JR (TEL 050-2016-1601 Kowace rana daga 6:0 na safe zuwa tsakar dare)
Ko Tashar Chiba Bace Aka Samu Ofishi (TEL 043-222-1774 Kullum daga 9:5 na safe zuwa XNUMX:XNUMX na yamma).
Layin Keisei
Tasha mafi kusa a ranar, kiran abokin ciniki na Keisei daga washegari zuwa gaba
(TEL 0570-081-160 Litinin-Asabar: 12:7 na safe-XNUMX:XNUMX na yamma).
Chiba Urban Monorail
Tashar Chiba (TEL 043-221-7588)
Tashar Tsuga (TEL 043-233-6422)
Zuwa (kowace rana daga 5:30 na safe zuwa 11:30 na yamma).
Bas
Zuwa kowane kamfani bas / ofishin tallace-tallace.
Keisei Bus
Chiba Sales Office | Tel 043-433-3800 |
---|---|
Naganuma Sales Office | Tel 043-257-3333 |
Shintoshin Sales Office | Tel 047-453-1581 |
Kominato Railway (Bas)
Shiota Sales Office | Tel 043-261-5131 |
---|
Chiba Chuo Bus
Chiba Sales Office | Tel 043-300-3611 |
---|---|
Onodai Sales Office | Tel 043-295-2139 |
Chiba Kaihin Kotsu
Takahama Sales Office | Tel 043-245-0938 |
---|
Chiba Nairiku Bus
Chiyoda Sales Office | Tel 043-423-4573 |
---|
Chiba Flower Bus
Chiba Flower Bus | Tel 0475-82-2611 |
---|
Heiwa Kotsu
Heiwa Kotsu | Tel 043-256-5644 |
---|
Aska Bus
Aska Bus | Tel 043-246-3431 |
---|
Chiba City Bus
Chiba City Bus | Tel 043-244-3516 |
---|
Chiba Seaside Bus
Chiba Seaside Bus | Tel 043-271-0205 |
---|
Sanarwa game da bayanin rayuwa
- 2023.10.31Bayanan rayuwa
- "Wasiƙar Gwamnatin Birnin Chiba" mai sauƙi na Jafananci ga baƙi Nuwamba 2023 fitowar da aka buga
- 2023.10.02Bayanan rayuwa
- Satumba 2023 "Labarai daga Hukumar Chiba Municipal" don Baƙi
- 2023.09.04Bayanan rayuwa
- Satumba 2023 "Labarai daga Hukumar Chiba Municipal" don Baƙi
- 2023.03.03Bayanan rayuwa
- An buga shi a watan Afrilu 2023 "Labarin Hukumar Chiba Municipal" don Baƙi
- 2023.03.01Bayanan rayuwa
- Da'irar taɗi don uba da uwayen baƙi [An gama]